CreateRO - สร้างสรรค์สังคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เควสหมวกราเมง

Go down

เควสหมวกราเมง Empty เควสหมวกราเมง

ตั้งหัวข้อ  Hatism Thu May 05, 2011 11:04 pm

ผมเป็นคนชอบทำเควสหมวกมาใส่เอง แต่ติดตรงที่ไอ้เจ้าหมวกราเมงต้องใช้อาหารที่ +AGI 4 (Lutie Cold Noodle) 50 อัน อย่างอื่นผมพอจะหาไหว แต่อาหารนี่จนปัญญาครับ ทั้งๆที่ทำหมวกเชฟมาแล้วใบนึงเพื่อทำเควสอาหาร แต่พอไปดู NPC ทำเควสอาหารกลับน้ำตาตกในเพราะไม่มี NPC ทำเควสอาหารเลย (อันที่จริงก็ไม่มีเควสเนื้อเรื่องทุกเควสแหละ^^)

ก็เลยอยากจะขอให้ผู้ที่ดูแลเซิฟเวอร์กรุณาเปลี่ยนวัตถุดิบจะได้ไหม หรือเพิ่ม NPC ทำเควสอาหารมาก็ได้ครับ ผมจะได้หาอะไรทำเพลินๆ เพราะมันใช้อาหารที่ว่าตั้ง 50 อันแน่ะ Very Happy

ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้เน้อ cheers

Hatism
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

เควสหมวกราเมง Empty สู้ๆครับ

ตั้งหัวข้อ  someonem Fri May 06, 2011 3:07 pm

พยายามเข้าครับ ผมก็ชอบทำเควสหมวกพอควรเลย เข้าใจความรู้สึกเหมือนกัน

ถ้าบางอันของมันหาเยอะ มันก็เหนื่อยเอาเรื่องที่เดียว ^^

someonem
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน