CreateRO - สร้างสรรค์สังคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

GM ลงมาเล่นเองแบบนี้ปิดเซิฟเถอะครับ

Go down

GM ลงมาเล่นเองแบบนี้ปิดเซิฟเถอะครับ Empty GM ลงมาเล่นเองแบบนี้ปิดเซิฟเถอะครับ

ตั้งหัวข้อ  ABC Sat May 07, 2011 4:27 pm

อนาถจัง - -"

เสกของมาสู้เขาแล้วยังไปเที่ยวด่าคนอื่นอีก

ABC
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

GM ลงมาเล่นเองแบบนี้ปิดเซิฟเถอะครับ Empty Re: GM ลงมาเล่นเองแบบนี้ปิดเซิฟเถอะครับ

ตั้งหัวข้อ  Heaven Mon May 09, 2011 7:36 pm

GM กากไงครับกากแล้วก็เกรียนด้วย เปิดยังงี้อย่าเปิดเลย ถ้าเปิดแบบนี้ กุก็เสกของใส่ตัวกุก็โหดได้ *-*

Heaven
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน