CreateRO - สร้างสรรค์สังคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย

Go down

บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย Empty บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย

ตั้งหัวข้อ  aloneonl Sun Apr 24, 2011 4:00 pm

บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย

aloneonl
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย Empty Re: บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย

ตั้งหัวข้อ  Admin-MarK Sun Apr 24, 2011 4:21 pm

aloneonl พิมพ์ว่า:บอทเยอะแน่ๆๆเลยเซิฟนี่ ผมว่า ไม่เหนมีระบบกัน bot หรือ เลย

- ทีมงานได้เพิ่มระบบ Antibot เข้าไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

.. ขอบคุณครับ
Admin-MarK
Admin-MarK
Admin

https://createro.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน