CreateRO - สร้างสรรค์สังคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์

4 posters

Go down

อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์ Empty อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์

ตั้งหัวข้อ  mikumiku Wed Apr 20, 2011 5:54 pm

เซิฟนี้มี NPC บัพไหมคะ
พอดีอยากเล่นพรีสน่ะ
ถ้ามี NPC บัพพรีสคงจะไม่ต่างกับขยะเลย T^T

แล้วก็เกี่ยวกับอัตราเติมเงินกับแคชช็อปด้วยค่ะ
อยากทราบว่ามันมีอะไรมั่ง
(เซิฟนี้คงเป็นเก็บเลเวลสินะ ?)
แล้วเซิฟจะเปิดกี่โมงหรอ ?

mikumiku

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์ Empty Re: อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์

ตั้งหัวข้อ  ADMIN-DJ Wed Apr 20, 2011 6:04 pm

mikumiku พิมพ์ว่า:เซิฟนี้มี NPC บัพไหมคะ
พอดีอยากเล่นพรีสน่ะ
ถ้ามี NPC บัพพรีสคงจะไม่ต่างกับขยะเลย T^T

แล้วก็เกี่ยวกับอัตราเติมเงินกับแคชช็อปด้วยค่ะ
อยากทราบว่ามันมีอะไรมั่ง
(เซิฟนี้คงเป็นเก็บเลเวลสินะ ?)
แล้วเซิฟจะเปิดกี่โมงหรอ ?

npc บัฟ มีค่ะ AB

อัตราเติมเงิน 50:70
90: 130 ตามลำดับค่ะ ดูได้จาก Refill point หน้า web

เซิฟเก็บ เลเวลค่ะ exe 400 etc 50

เซิฟเปิดวันที่ 24 / 04 / 54 เวลา 16.00 ค่ะ

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม ได้ที่ gm-create@hotmail.com หรือ เวปบอร์ด ได้เลยค่ะ

ADMIN-DJ
Admin

อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์ Empty Re: อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์

ตั้งหัวข้อ  Admin-MarK Wed Apr 20, 2011 11:28 pm

NPC Buff :: จะมีแค่ AB ( อาหาร+5 นี่ยังไม่แน่ใจว่าจะมีหรือไม่มีไกล้ๆเปิดคง นั่งคิดทบทวนดูอีกที )

ส่วนเรื่องเล่นพรีสนั้น ผมว่า ถึง NPC มี Buff AB แต่สำหรับการ กิลวอร์ หรือ ไปเก็บเลเวล ฮิว + ab ก็ยังจำเป็นอยู่ดีครับผม

: ) ดังนั้น กอเลีย / เร่งsp / แองเจอรัส อื่นๆ ก็ยังจำเป็นต่อเพื่อนในกิลด์ หรือ ปาร์ตี้ครับผม

หากมีการไม่สมดุล หรือ เรียกร้องเรื่อง AB ก็จะทำการเอาออกใน ขั้นตอนต่อไป

แต่ ณ ตอนนี้ จึงขอมี AB เป็นพื้นฐานของเซิฟเวอร์ไปก่อนครับ ผม

ขอบคุณครับ
Admin-MarK
Admin-MarK
Admin

https://createro.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  Creater Sun Apr 24, 2011 5:39 pm

เกิดอะไรขึ้นทำไมเซฟเวอร์ออฟไลน์ pale

Creater
ผู้มาเยือน

อยากถามเกี่ยวกับเซิฟเวอร์ Empty = =

ตั้งหัวข้อ  ming18345 Sun Apr 24, 2011 5:52 pm

เกิดๆไรขึ้น

ming18345

ขึ้นไปข้างบน