CreateRO - สร้างสรรค์สังคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ

5 posters

Go down

CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ Empty CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ

ตั้งหัวข้อ  Admin-MarK Tue Apr 19, 2011 11:53 pm

สวัสดีครับ .. ยินต้อนรับเพื่อนๆทุกคน เซิฟเวอร์เรานั้นทางเราได้ตั้งใจทำอย่างมาก
ซึ่งไม่อยากให้เพื่อนๆ รู้สึกเหมือนๆเดิมกับทุกเซิฟที่ไปมา

เราได้สร้างเมืองหลวงที่สวยงาม ตกแต่งอย่างละเอียดทุกซอกทุกมุม และ เขียน Script กิจกรรมบางอย่างขึ้นมา
หรือเอา NPC หรือกิจกรรมเก่า มาขัดมาเช็ดให้มันใหม่ และสนุกกว่าเดิม

ยังไงเราก็อยากให้เพื่อนๆอยู่กับเราไปนานๆ เพราะเรามีโปรเจคต่างๆมากมายในอนาคตที่จะอัพเดท
ทั้งเรื่องแมพเมืองใหม่ , แมพกิลวอที่ทำเอง , กิจกรรมสนุกๆ และอื่นๆอีกมากมาย

ไงก็ มีอะไรคุยกันได้ครับผม : ) เราจะดูแลและแก้ปัญหาทุกอย่างให้อย่างเต็มที่
เนื่องจากเราเคยเป็นผู้ให้บริการ Design มาก่อน เรารู้ดีว่าลูกค้า หรือ ผู้เล่นต้องการอะไร

: ) แล้วพบกันครับ !!

24 เมษายน 2554 - 16.00 น.
Admin-MarK
Admin-MarK
Admin

https://createro.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ Empty Re: CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ

ตั้งหัวข้อ  mikumiku Fri Apr 22, 2011 11:45 am

อยากให้เปิดวันที่ 23 มากกว่า -.-
เพราะเป็นวันเสาร์คนก็เริ่มว่างกันแล้วล่ะ เปิดเช้าๆยิ่งดีเลย ^^

mikumiku

CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ Empty Re: CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ

ตั้งหัวข้อ  Admin-MarK Fri Apr 22, 2011 12:50 pm

mikumiku พิมพ์ว่า:อยากให้เปิดวันที่ 23 มากกว่า -.-
เพราะเป็นวันเสาร์คนก็เริ่มว่างกันแล้วล่ะ เปิดเช้าๆยิ่งดีเลย ^^

เนื่องจาก เซิฟเรามีเวลาในการโปรโมตน้อย
จึงจำเป็นต้องใช้วันที่ 23 ซึ่งเป็นวันหยุด ในการขุดกระทู้โปรเมต

เพื่อเพิ่มจำนวนสมาชิกครับ : ) แล้วถึงเปิดเล่นวันที่ 24
Admin-MarK
Admin-MarK
Admin

https://createro.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  mikumiku Fri Apr 22, 2011 2:36 pm

งั้นวันที่ 24 อยากให้เปิดซักเที่ยงๆได้ไหมนิ ^^"

mikumiku

ตั้งหัวข้อ  Admin-MarK Fri Apr 22, 2011 3:05 pm

ฮ่าๆ ^^ อยากเล่นแล้วล่ะสิ : )

mikumiku พิมพ์ว่า:งั้นวันที่ 24 อยากให้เปิดซักเที่ยงๆได้ไหมนิ ^^"

ลื่อนไม่ได้จริงๆครับ เนื่องจาก ในหลายๆบอร์ดที่โปรโมตไป ได้ชี้แจ้ง วัน-เวลา ไปอย่างชัดเจน

ซึ่งคนเล่นก้จะทราบเวลาที่แน่นอนแล้วอ่ะครับ ถ้าไปเปิดก่อน ในช่วงที่เปิด คนจะน้อยน่ะครับ เพราะบางคนจำได้ว่า

เซิฟเวอร์เปิด 4 โมงเย็น ดังนั้น ต้องขอโทษด้วยครับ ^^

... ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม ...
Admin-MarK
Admin-MarK
Admin

CreateRO ยินต้อนรับทุกๆคนนะครับ : ) อยากให้อยู่กับเราไปนานๆ Empty ^______________^

ตั้งหัวข้อ  aquala Sun Apr 24, 2011 11:56 am

กะลังหาเซิฟลง กับเพื่อนๆพอดี

ไง ก้อจะติดตามดูละกัน ขอให้ออกมาดีๆน๊า

เปนกะลังจัยคับ
aquala
aquala

ตั้งหัวข้อ  ADMIN-DJ Sun Apr 24, 2011 12:18 pm

aquala พิมพ์ว่า:กะลังหาเซิฟลง กับเพื่อนๆพอดี

ไง ก้อจะติดตามดูละกัน ขอให้ออกมาดีๆน๊า

ขอบคุณนะค่ะ Razz

ADMIN-DJ
Admin

ตั้งหัวข้อ  Admin-MarK Sun Apr 24, 2011 2:42 pm

aquala พิมพ์ว่า:กะลังหาเซิฟลง กับเพื่อนๆพอดี

- ขอบคุณเช่นกันครับ แล้วพบกัน 16.00 ( 4โมงเย็น )
Admin-MarK
Admin-MarK
Admin

ตั้งหัวข้อ  joobb2589 Sun Apr 24, 2011 4:00 pm

เทสลงรูป

joobb2589

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics