CreateRO - สร้างสรรค์สังคม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ระเบียบของการขอดวลกิล 1-1

Go down

ระเบียบของการขอดวลกิล 1-1 Empty ระเบียบของการขอดวลกิล 1-1

ตั้งหัวข้อ  ADMIN-DJ Tue Apr 19, 2011 7:02 pm

เงื่อนไข
1.ต้องเป็นช่วงเวลานอกเหนือจากกิลด์วอร์ปกติเท่านั้น
2.ควรแจ้งให้ Admin ทราบก่อนทางโทรศัพท์ หรือ msn แล้วแต่สะดวกค่ะ เป็นเวลา 1 วัน
3.หากว่าไม่แจ้งล่วงหน้า ก็อาจจะเปิดการดวลได้ แต่ไม่ 100% นะคะ ทางที่ดีควรแจ้งก่อนค่ะ
4.หากมีการเดิมพัน แต่ไม่วางไว้ที่ Admin ก็สามารถทำได้ แต่หากถูกโกง ทางเราไม่รับผิดชอบใดๆนะคะ

กติกา
1.ให้หัวกิลด์สร้างกิลด์และปาร์ตี้ เพื่อไปขอรับ ID กิลด์ที่ NPC Zone Guild ด้านขวาของเมือง
2.ให้หัวกิลด์ทั้ง 2 มาบอก ID Guild และวางเดิมพัน(หรือไม่วางที่ Admin ก็ได้)
3.กำหนดช่วงเวลาได้ แต่จะต้องไม่ตรงกับเวลาวอร์ปกติ

ADMIN-DJ
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน